HCM Lắp đặt quạt dàn lạnh kho lạnh YWF4D-600S chất lượng
vienlinhtran
Thành viên mới
#1
Lắp đặt quạt dàn lạnh kho lạnh YWF4D-600S chất lượng
  • THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Model: YWF4D-600S
Đường kính: 600mm
Điện thế: 380VAC/3PH-50Hz
Nhiệt độ: -25 độ C đến +50 độ C
Số lượng cánh: 5 cánh
Thổi xa/airflow m 3/h: 11540mm
công suất điện/input: 600W - 1.10A